คณาจารย์

คณาจารย์ประจำวิทยาลัย

ผศ.ดร.ถนัด​ จินตโกศล

Asst. Prof. Dr.Thanut Jintakosol

Specialize : Jewelry Production

thanut@g.swu.ac.th

ผศ.ดร.อมรมาศ กีรติสิน

Asst. Prof. Dr.Amonmat Kiratisin

Specialize : Gemology

amonmat@g.swu.ac.th

ดร.ภูวดล วรรธนะชัยแสง

Dr.Bhuwadol Wanthanachaisaeng

Specialize : Gemology

huwadol@g.swu.ac.th

ผศ.ดร.อรัญ วานิชกร

Asst. Prof. Dr.Aran Wanichakorn

Specialize : Product Design Aesthetic, Commercialized Culture Product

aran@g.swu.ac.th

ดร.บงกช พิชัยกำจรวุฒิ

Dr.Bongkot Phichaikamjornwut

Specialize : Gemology

bongkotp@g.swu.ac.th

ดร.วรฐ ทรัพย์ศรีสัญจัย

Dr.Warot Subsrisunjai

Specialize : Fashion Design, Fashion Business

warot@g.swu.ac.th

ผศ.ดร.ดวงแข บุตรกูล

Asst. Prof. Dr.Duangkhae Bootkul

Specialize : Jewelry Production

duangkha@g.swu.ac.th

ดร.ยศไกร ไทรทอง

Dr.Yossakrai Saithong

Specialize : Product Design Aesthetic, Commercialized Culture Product

yossakrai@g.swu.ac.th